THỜI GIAN SỰ KIỆN DIỄN RA TRONG GAME
HƯỚNG DẪN /UYTHAC ONLINE không treo máy
EVENT ĐUA TOP OPEN BETA MÁY CHỦ THIÊN SỨ
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 11 của 11
  1. White bây giờ đang trực tuyến
    Điều Hành Server
    White's Avatar
    Thanks
    0

Cách Đua Top Cho Ai Chưa Biết

Theo Yêu Cầu Mình Hướng Dẫn Đua Top K Đến Lúc Đua Top Lại Thắc Mắc Này Kia
    Kinh nghiệm đua Top Tất cả các MU GHRS!
    Chào các bạn,

Sau đây BQT xin hướng dẫn kinh nghiệm đua TOP cơ bản cho một số Anh em chơi MU có GHRS, bài viết chỉ mang tính chất tham khảo, chống chỉ định cho các Pro đua Top

Vì Mu có GHRS nên GHRS hàng ngày của các bạn phụ thuộc vào Top của bạn ở lúc 0h00. Vào lúc 0h00 bạn nằm ở vị trí Top nào sẽ có GHRS ở mốc Top đó.

Các bạn train RS đều đến trước 1 ngày chốt Top, các bạn phải đảm bảo vị trí của mình nằm ở vị trí ít nhất là ngoài Top 100 ( để ngày chốt Top sẽ được GHRS ở mức cao nhất là 7 lần / ngày). Và đảm bảo nhân vật của mình max 1440 điểm Ủy thác ngày trước ngày chốt Top. Sau đó các bạn ủy thác Offline vào 12h trưa hôm trước sau đó nhân vật của mình tới lúc 0h00 ngày chốt Top thì RS toàn bộ điểm UT trước 0h01 phút để không bị trừ 10% điểm UT.

Sau khi reset hết 1440 điểm ủy thác online các bạn mới kết thúc UT offline ra tiếp tục RS và cắm ủy thác để RS tiếp tục và cày max GHRS ngày.

Như vậy là cơ hội nhận Top của bạn đã lên tới con số 80%, còn 20% còn lại là tùy vào sự tính toán thêm và tốc độ train RS của các bạn.

1 số hướng dẫn cơ bản cho AE chưa biết các mẹo này

2. blackiem bây giờ đang trực tuyến
    Mu-VN.VB
    blackiem's Avatar
    Thanks
    0
    co uythac la dung roi
    ko uythac chan lam